Welcome to ZeZa forum
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Welcome to ZeZa forum

ZeZaServer

เธšเน‰เธฒเธ™Portalliเธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

ลองมาออกความคิดเห็นกันนะครับ

Go down 
3 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
Admin
จอมพลแห่งกองทัพซีซ่าร์
จอมพลแห่งกองทัพซีซ่าร์
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 27

ลองมาออกความคิดเห็นกันนะครับ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: ลองมาออกความคิดเห็นกันนะครับ   ลองมาออกความคิดเห็นกันนะครับ Icon_minitimeSun May 06, 2007 9:04 pm

ถ้าผมจะเปิดห้อง 3 เป็นห้อง VIP คือเพิ่ม exp ,ดรอป ,บลัด เดวิล มีทุก ช.ม. ,
บอสเกิดไวขึ้น และจะเก็บเป็นรายเดือน เพื่อนำไปเป็น ค่าบำรุง เซิฟเวอร์ ค่าฝากเซิฟเวอร์
เซิฟเวอร์เราได้ไม่หลุด + ไม่แลค ใครมีความคิดเห็นยังไงก็มาแสดงความคิดเห็นกันนะครับ กระทู้นี้เป็นการขอความคิดเห็นจากผู้เล่น ยังไม่มีการทำขึ้นจริงแต่อย่างใด
ประโยชน์ คือ คนที่ไม่ได้บริจาค จะ ไม่หลุดบ่อย ไม่แลค เล่นสนุกขึ้น
ส่วนคนที่ช่วยบริจาคนั้น จะได้เข้าไปเก็บเวลห้อง VIP ไอเท่มที่ดรอปนั้น
ดรอปเหมือนห้อง1 ,2 แต่จะดรอปมากขึ้น เก็บเวลไวขึ้น ไม่มีไอเทมพิเศษมากกว่าห้อง 1, 2 เหมือนกันทุกอย่าง

รายได้ที่ได้มาจะนำไปจ่ายค่าฝากเครื่องเซิฟเวอร์ + อัปเกรดเครื่องเซิฟเวอร์ เพื่อรองรับผู้เล่นที่จะเพิ่มขึ้น
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://zeza.buy-talk.com
MolaMola

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1

ลองมาออกความคิดเห็นกันนะครับ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: โยกกกก   ลองมาออกความคิดเห็นกันนะครับ Icon_minitimeSun May 06, 2007 9:39 pm

affraid affraid ก็ดีงับเซฟจะได้ไม่หลุดบ่อยๆ pirat คนเล่นใหม่จะได้เก็บเวลไวๆกัน
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
nutam312

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ลองมาออกความคิดเห็นกันนะครับ   ลองมาออกความคิดเห็นกันนะครับ Icon_minitimeSun May 06, 2007 10:08 pm

ดีคับเห็นด้วยอย่างยิ่ง จะได้มีห้องเพิ่มขึ้น และที่สำคัญไม่หลุดบ่อยๆ อิอิ albino albino

ลองมาออกความคิดเห็นกันนะครับ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1